Giỏ hàng

Thiết bị chia mạng Hikvison DS-3E0318P-E/M POE 16 cổng

Thương hiệu: Hikvision
|
Mã SP: Thiết bị chia mạng Hikvison DS-3E0318P-E/M POE
|
Tags: Hikvision
7,790,000₫

16-port 10/100Mbps PoE Switch HIKVISION DS-3E0318P-E/M
-16 Port 10/100Mbps, 1 Port Uplink 1000Mbps RJ45, 1 Port 1000Mbps SFP.
-Cấp nguồn tối đa cho 1 port: 30W.
-Cấp nguồn tổng cộng tối đa 16port: 135W.
-Nguồn sử dụng: 100-240VAC, 50/60Hz.
-Công nghệ đột phá: Cấp nguồn lên đến 250 mét (port 9 ~ 16). Vì đây là switch chuyên dụng cho camera nên đảm bảo hình ảnh chuyển động mượt mà, không như switch thông thường.

####

Bảo hành: 24 tháng tại An Thảo

####

Đặc tính kỹ thuật

 

ModelDS-3E0318P-E/M
Ports
Network Ports18
PoE Port16, 10/100Mbps RJ45 ports
Uplink Port2, 1000M Combo Port
Standard
Network ProtocolIEEE802.3,802.3u,802.3x, 802.3af, 802.3at
Performance
Switching Capacity7.2Gbps
Max. Forwarding Rate5.36Mpps
High Priority PortsPorts 1-8
Forwarding ModeStore-and-forward
MAC Address Table4k
Flow ControlIEEE802.3x full duplex
Power Over Ethernet
PoE StandardIEEE802.3af, IEEE802.3at
PoE Power Budget135W
Working ModeExtend On: 250m,10M,CAT 5e
Extend Off: 100m
General
Power Supply100-240V AC, 50/60Hz
Power Consumption≤250W
Surge Protection4KV
Working TemperatureTemperature: 0℃-40℃
Working HumidityHumidity: 10%-90% , non-condensing
Storage TemperatureTemperature: -40℃-70℃
Storage HumidityHumidity: 5%-90% , non-condensing
Weight3.72kg
Dimension440 x 285 x 43mm
Accessories
SFP modules (Optional)HK-1.25G-20-1550: 1000M SFP module,
TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km
HK-155M-20-1550: 100M SFP module,
TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km

-Bảo hành: 24 tháng.


Giá: 7.790.000 VND (Đã bao gồm VAT)


16-port 10/100Mbps PoE Switch HIKVISION DS-3E0318P-E/M
Tặng ngay 100.000 đồng

Hotline hỗ trợ 24/7: - 0909 263 265
|
Số lượng

ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM

Sản phẩm đã xem

0₫ 0₫
Giá cả hợp lý Giá cả hợp lý
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm chính hãng
Vận chuyển nhanh chóng Vận chuyển nhanh chóng
Bảo mật thông tin Bảo mật thông tin
Tài khoản Giỏ hàng Trang chủ Facebook Zalo Instagram Youtube Twitter Google+ TOP